Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

NHỮNG CÂU NÓI HAY CỦA BẠN

Go down 
Tác giảThông điệp
giomientay
thành viên năng động cấp 1
thành viên năng động cấp 1

NHỮNG CÂU NÓI HAY CỦA BẠN Empty
Bài gửiTiêu đề: NHỮNG CÂU NÓI HAY CỦA BẠN   NHỮNG CÂU NÓI HAY CỦA BẠN Icon_minitimeSun Dec 18, 2011 10:18 pm

BẠN THẤY MÌNH CẦN GIỬ MỌI THỨ CÂN BẰNG.HÃY THỬ NHỮNG CÁCH SAU ĐÂY!
Đừng làm mòn giá trị của bản thân bằng việc so sánh mình với người khác,vì mõi người trong chúng ta là một người đặc biệt
Đừng đề ra mục tiêu của mình vì người khác cho đó là quan trọng.vì chỉ có bạn mới biết điều gì là quan trọng với mình.
Đừng để cuộc sống qua mắt bạn, chỉ vì bạn đang sống trong quá khứ hay tương lai,bằng cách sống cuộc sống của mình ngày hôm nay,vào lúc này, bạn đang sống ,đang sống tất cả mọi ngày trong cuộc đời.
Đừng từ chói niếu bạn còn có cái để cho.
Không điều gì tồn tại mãi mãi cho đến lúc bạn ngừng cố gắng.
Đừng ngần ngại thừa nhận rằng bạn chưa hoàn hảo
Đừng e dè đối mặt thử thách,chỉ khi thử sức mình ,bạn mới học được cách can đảm.
Đừng đóng cửa trái tim và ngăn cản tình yêu đến,chỉ vì bạn nghĩ không thể tìm ra nó.
Cách nhanh nhất để nhận tình yêu là cho,cách mau lẹ để mất tình yêu là giử nó quá chặt,cách tốt nhất để giử tình yêu là cho nó đôi cánh tự do.
Đừng đi qua cuộc sống quá nhanh,đến nõi bạn quên mình đang ở đâu và thậm chí quên mình đang đi đâu.
Đừng quên nhu cầu cảm xúc cao nhất của một người là cảm thấy được tôn trọng.
Đừng ngại học hỏi.kiến thức là vô bờ ,là một kho báu mà ta luôn có thể mang theo một cách dễ dàng.
Đừng sử dụng thời gian hay ngôn từ bất cần,cả hai thứ đó điều không lấy lại.
Cuộc sống không phải là một cuộc chạy đua,nó là một cuộc hành trình mà bạn có thể tận hưởng từng bước khám phá.

NHỮNG CÂU NÓI HAY CỦA BẠN 5918719349_d256a6c43e_z

NHỮNG CÂU NÓI HAY CỦA BẠN
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» NHỮNG CÂU HỎI KHÓ TRẢ LỜI
» Lật tẩy những trò cờ bạc bịp (P.2)
» .Lật tẩy những trò cờ bạc bịp (P.1)
» NHỮNG BÀI THƠ TÌNH HAY ƠI LÀ HAY các bạn ơi!
» NHỚ NHỮNG CHIỀU MƯA