Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

neu em nho anh em fai lan sao day

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nuocmatmattroi

nuocmatmattroi

neu em nho anh em fai lan sao day Empty
Bài gửiTiêu đề: neu em nho anh em fai lan sao day   neu em nho anh em fai lan sao day Icon_minitimeSat Jun 02, 2012 8:07 pm

nho mot nguoi ma ko the noi cho nguoi ay bt da bao gio ban bt cai cam giac do ko? cai cam giac do kho chiu nhieu lam..toi yo a ay nhieu lam,co le la chua tung yo ai nhieu nhu vay,chua ai khien toi thay doi va khoc nhieu nhu a ay thay doi den muc toi da ko con la toi cua ngay xua nua chinh toi cung ko con nhan ra minh nua.nhung roi a ay da noi loi chia tay voi toi ngay sau khi toi dang rat vui mung tan huong cai ngay ki nien 1nan yo nhau thi a ay da noi chia tay..doi lan nho a ay toi ko the goi dien hay nt noi voi a ay duoc nua,moi khi buon vui kho khan cung ko the chia se cung a,t/y toi danh cho a van the van vn nguyen nhu xua du cho cung co kha nhieu nguoi theo duoi nhung toi van ko the wen a duoc..co doi lan hat bai "chi minh a hieu e" cua "khac viet" toi lai tu hoi co bao jo a nho ve e nhu ngay xua a da tung nho khi con yo e?co bao jo a nghi nghi den e bay gio,dang song ra sao va nhu the nao ko?co bao jo a thay hoi tiec vi da noi loi chia tay voi e wa voi vang ko?con e o noi nay cach xa anh hang nghin km van luon nho va nghi den avan luon tu hoi bay jo a song ra sao?nhu the nao?da co nguoi moi thay e cham soc cho anh chua?
phuonglieu

phuonglieu

Bài gửiTiêu đề: de to bay cho cach nha   neu em nho anh em fai lan sao day Icon_minitimeSun Jun 03, 2012 11:48 am

mot khi ng do da muon chia tay voi b thi b chag co j phai luu luyen het tot nhat la hay wen ng do di.b da dat niem tin va ty vao ng ay ma ng ay ma ng ay kg iet gin giu va ton trong thi b can j phai kho xu nhu vay
NguyenDiem
mod
mod
NguyenDiem

Bài gửiTiêu đề: Re: neu em nho anh em fai lan sao day   neu em nho anh em fai lan sao day Icon_minitimeMon Jun 04, 2012 10:34 am

chào bạn !
Mình rất hiểu và thông cảm cho tâm trạng của bạn bây jo. Nhưng bạn nhớ thương người ta cũng có được gì đâu. Vì ười ta có lẽ giờ đây đang vui vẻ và hạnh phúc bên người con gái khác. Điều tốt nhất hiện nay bạn có thể làm là sống thật vui vẻ và xứng đáng với những người thân bên cạnh bạn, Haỹ chứng tỏ cho anh ấy thấy bạn không yếu đuối như anh ấy tưởng, Cố lên bạn nhé ! Mình tin rằng rùi cũng sẽ có ngày có người yêu bạn nhiều hơn anh ấy đã từng yêu bạn. hjhj Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: neu em nho anh em fai lan sao day   neu em nho anh em fai lan sao day Icon_minitime

neu em nho anh em fai lan sao day
Trang 1 trong tổng số 1 trang