Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

CÀNG XA CÀNG NHỚ........CÀNG QUÊN CÀNG CAO

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
NguyenDiem
mod
mod
NguyenDiem

CÀNG XA CÀNG NHỚ........CÀNG QUÊN CÀNG CAO Empty
Bài gửiTiêu đề: CÀNG XA CÀNG NHỚ........CÀNG QUÊN CÀNG CAO   CÀNG XA CÀNG NHỚ........CÀNG QUÊN CÀNG CAO Icon_minitimeThu Jun 07, 2012 2:22 pm

Gửi anh người mà em đã từng yêu một thời !!!
Đầu thư em chúc anh luôn dồi dào sức khỏe và luôn đạt được nhiều thành công trong cuộc sống. Mới đây mà đã gần hơn nữa năm từ ngày mình xa nhau rùi phải không anh, thời gian cũng qua mau thật, bao nhiêu thứ đã thay đổi. Có khi nào anh nhớ đến em không. Còn em tuy giờ đây cũng đang hạnh phúc bên người yêu mới, nhưng sao trong em vẫn không thể nào nguôi nhớ về anh. Có phải chăng tình cảm em dành cho anh từ trước đến nay là quá nhiều, vì thời gian chúng ta quen nhau cũng gần 5 năm, bắt em phải quên anh trong thời gian ngắn là không thể. Nhưng thui có nhớ nhung thì cũng không giải quyết được gì. Còn 02 ngày nữa là tới sinh nhật của anh rùi, sinh nhật này người bên cạnh anh không phải là em,nhưng em lúc nào cũng dõi theo từng bước đi của anh, hjhj, . Em cũng chúc anh thêm tuổi mới, thêm niềm vui mới, hạnh phúc, thành công mỹ mãn trong cuộc sống, ước gì được đó anh nhé ! HAPPY BIRTHDAY TO YOU !!!!!!!
Mãi mãi là người bạn thân nhất của anh !!!
Chó mặc sệ của mấm. What a Face
nuocmatmattroi

nuocmatmattroi

Bài gửiTiêu đề: Re: CÀNG XA CÀNG NHỚ........CÀNG QUÊN CÀNG CAO   CÀNG XA CÀNG NHỚ........CÀNG QUÊN CÀNG CAO Icon_minitimeSun Jun 24, 2012 2:27 pm

minh biet co the ba langouoi chung tinh hoac cung co the lab yo nguoi cu wa nhieu nhung ban biet ko dang o ben canh nguoi nay ma nho den nguoi cu thi b that co loi voi ngoui hien tai dang ben canh ban lam do.minh doc duoc 1cau noi the nay tao hoa ban cho ta doi mat o phia truoc de ta luon nhin ve tuong lai chu ko ngoai nhin ve qua khu... vi the hay bo wa nhung j da wa xem no la 1 ki niem de vao goc nho trong tim ban tat nhien lau lau ban van co the loi no ra de nghi lai nhu 1 ki niem dep thoi con tat ca hay danh cho nguoi luyon ben canh ban bay gio dung lam nguoi ta buon nhu nguoi truoc da tung lam ban buon ok...cam on ban vi nhung loi chia se cho minh
NguyenDiem
mod
mod
NguyenDiem

Bài gửiTiêu đề: Re: CÀNG XA CÀNG NHỚ........CÀNG QUÊN CÀNG CAO   CÀNG XA CÀNG NHỚ........CÀNG QUÊN CÀNG CAO Icon_minitimeMon Jun 25, 2012 9:29 am

Mình Thank bạn rất nhiều vì những lời chia sẻ này.Mình biết và đang cố gắng trân trọng người hiện tại vì mình không thể sống khi thiếu anh ấy được, Anh và gia đình rất mực thương yêu mình, họ không quan tâm đến những sai lầm trong quá khứ của mình. Tuy họ không giàu, không sang nhưng ở họ lại có tình người, chứ không như ai kia chỉ có chút ít tiền mà đã tỏ vẻ ta đây là người tp giàu có, muốn sắm nhà lầu, mua xe hơi, đi vũ trường..........hjx......hjx..........oa........... Razz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CÀNG XA CÀNG NHỚ........CÀNG QUÊN CÀNG CAO   CÀNG XA CÀNG NHỚ........CÀNG QUÊN CÀNG CAO Icon_minitime

CÀNG XA CÀNG NHỚ........CÀNG QUÊN CÀNG CAO
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những thói quen xấu mà chàng giấu bạn
» Hãy cố mà quên
» NHỮNG THÓI QUEN CẦN TRÁNH TRƯỚC KHI NGỦ
» 9 thói quen giúp bạn trẻ ra 10 tuổi
» Khi ban van chua the quen nguoi cu....(gui hoabanglang262)