Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh yeu em nhieu lam !ngoc' a!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
cobedatinh_1502

cobedatinh_1502

anh yeu em nhieu lam !ngoc' a!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: anh yeu em nhieu lam !ngoc' a!!!   anh yeu em nhieu lam !ngoc' a!!! Icon_minitimeMon Oct 03, 2011 6:40 pm

anh yeu em nhieu lam...!ngoc' a.!
anh khong biet lay gi do tinh yeu ay'.No' chua qua thoi gian de du sau sac,nhung no' lon' hon ,rat lon'....
anh tin nhu the'...truoc khi anh tim thay em trong cuoc doi nay.anh song cam lang,lanh lung & ho hung...anh khong co niem tin vao tinh yeu & cung khong tin vao nhung cau noi ma bat cu ai cung co the su dung duoc...
nhung...anh gap em,tin em,& yeu em...Co em, anh biet cam giac hanh phuc &binh yen(doi khi xen lan 1chut bat an,lo so).nhung cam giac ma anh da danh mat....Co' em, anh thay minh co nhieu thu de lo lang hon truoc kia...Va ki la ,anh khong thay met moi vi nhung lo toan ay,du nhoi hay lon'....
Tat ca anh se danh cho em ,&vi em ma thoi...!anh lo hom nay nang se to hay mua rao, lo khi troi mua em hay bi cam lanh...Lo cho nhung luc em di duong...Anh lo nhieu thu lam',nhung thu ma truoc kia anh cho la nho nhat,la vo van.la khong can thiet...Nhung em co biet dieu anh lo nhat la gi khong??..Anh so 1ngay nao do anh se mat em...mai mai&khong tim lai duoc nua...nhung khi ngoi khong anh lai ngi...gio nay em dang lam gi,hom qua em co ngu ngon khong,hom nay em an uong the nao...?
anh nho' em , em co' biet khong??
truoc kia , thoi gian ranh roi anh thuong de no troi qua ,nhung bay gio ...anh danh de nho' em ...
The' day'...!!
Tat ca bay gio anh chi muon danh cho em, thoi gian cua anh, y nghi cua anh,giac ngu cua anh & ca cuoc song cua anh....Moi thu da in han hinh anh cua em roi...
Em co' hieu khong??
Anh la con trai nhung cung co luc bo vai run ray & khoe mat anh cay cay...Do' la luc anh can co em do',dung roi xa anh, em nhe' !..
Anh yeu em ,yeu cach noi dua (du co doi khi cach noi dua cua em cung thay ghet lam' ),yeu cach em quan tam anh moi ngay, yeu ca tinh ngang buong cua em nua...Anh yeu em nhieu lam'....khong ghet duoc gi ca...
Vi anh la con trai, co the anh cao ngao, co the nhieu luc anh khong noi ra cam xuc cua minh.
Nhung......
Anh van yeu em, anh khong muon mat em....
Cu o ben canh anh , em nhe' !!..De anh duoc quan tam, duoc yeu thuong& duoc em yeu thuong....
Dung roi xa anh ....Boi vi trai tim anh & cuoc song cua anh..Tat ca deu can co' em....
Anh yeu em bang tat ca nhung gi anh co'...

anh yeu em nhieu lam !ngoc' a!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 8 nhiều chuyện
» Ăn bao nhiêu khi mang bầu?
» Game "nói ít hiểu nhiều"
» Bạn muốn mức lương của mình là bao nhiêu?
» Yêu nhau lắm, cãi nhau nhiều?